ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
3135 ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนควั่น 14AWG สำหรับไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL1180 สาย PTFE 200C ทนต่ออุณหภูมิสูง 12-32 AWG
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
|---|---|
| รูปร่างลวด: | กลม |
| ขนาด AWG: | 12, 20, 22, 8, 24, 14, 16, 18, 26 |
เครื่องใช้ในบ้านลวดตะกั่วเทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวน UL1331 300V 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
300V Mica สายไฟ / 24-4 AWG สายไฟฟ้า UL5128 450C อุณหภูมิในการทำงาน
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมกา |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิลหรือนิกเกิลบริสุทธิ์ |
| ขนาด: | 24-4AWG |
สายแก้วหุ้มฉนวนอุณหภูมิสูงสำหรับเครื่องทำความร้อน UL758 UL1581 มาตรฐาน
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมกา |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิลหรือนิกเกิลบริสุทธิ์ |
| Jaket: | การถักเปียไฟเบอร์กลาส |
Mysun UL3289 10AWG ผลิตเครื่องจักรอุตสาหกรรมสีแดงสายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
600V 450C ไมกาฉนวนสายเคเบิลสารหน่วงไฟเปลวไฟความต้านทานกรด UL5107
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมกา |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิลหรือนิกเกิลบริสุทธิ์ |
| ขนาด: | 26-4AWG |
Mysun UL3289 10AWG ผลิตเครื่องจักรอุตสาหกรรมสีแดงสายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
VDEH05SS-F ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนทองแดงแบบมัลติคอร์สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้ามอเตอร์ 4 * 1.5 มม
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
CCC 600v FEP สายไฟ 200C 1*4.0 มม. FT2 สีดำให้ความร้อนเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย FEP |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย FEP ฉนวนสายยาง |

