ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
UL3140 สายยางซิลิโคน 300v 150C 26AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้านสีดำ uav lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3069 สายยางซิลิโคน 600v 150C 26AWG FT2 ไฟเครื่องใช้ในบ้านสีดำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3240 สายยางซิลิโคน 600v 200C 20AWG Black Home Appliance Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
FT2 สายยางซิลิโคนสีเหลือง / เขียว 300V / 250C สำหรับไฟเครื่องใช้ในบ้านของหุ่นยนต์ UL3254
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3138 สายยางซิลิโคน 600V 150C 16AWG สีดํา เครื่องใช้ในบ้าน UAV Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3136 สายยางซิลิโคน 300V 150C 0-26AWG สายอุณหภูมิสูง สีดํา เครื่องใช้ในบ้าน UAV Lighting
| ชื่อสินค้า: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
สายลำโพงซิลิโคนหลากสี / สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 22 AWG
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
Multi Core 4 * 18 Awg ที่กำหนดเองสายไฟฟ้าความต้านทานแรงดันสูง UL4271
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนสายไฟฟ้าอุณหภูมิสูงฉนวน AWM มาตรฐาน UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

