ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
250C UL3253 Nickel Plated Copper Wire Silicone Rubber 300V 305m/ roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายไฟฉนวนซิลิโคน 150C XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน 200C UL ฉนวนลวดความร้อน UL3240 สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
200C UL3367 สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 18AWG VDE สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
UL3068 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 150C CCC สายยางซิลิโคน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
200C Tinned Fiberglass Insulated Copper Wire 305m/ Roll UL3241
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 2.5 มม. 200C UL3135 สายเคเบิลหุ้มฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
awm 22 วัดที่มีความยืดหยุ่น UL3212 ทนความร้อนซิลิโคนยางฉนวนสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ครัวเรือน 2 Core สายไฟฟ้า, FEP / PFA สายไฟฟ้าและสายอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP หรือ PFA |
300V 305m / ม้วนสายยางซิลิโคน UL3130 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

