ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
250C 14 AWG ลวดควั่น, ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL10486
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
อุณหภูมิสูงยืดหยุ่น 20-26 Awg UL3140 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนกระป๋องลวดทองแดง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 12 awg ลวดเชื่อม, อุณหภูมิสูงสายไฟฟ้า UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
3.0mm ลวดทองแดงไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวน 180C สำหรับเครื่องชงกาแฟฮาโลเจนฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
ลวดทองแดงชุบเทฟลอนหุ้มฉนวน PFA ฉนวนกันความร้อน VDE 8298 สำหรับไฟหน้า
| สินค้า: | ลวดหุ้มฉนวนเทฟลอน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
| OD: | 1.36-2.76mm |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
FT1 สีแดง 125C 10AWG XLPE ฉนวนสาย VDE สำหรับ Home
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | แดง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
CCC XLPE Hook Up Wire UL758 FT1 สีน้ำเงิน 12AWG สำหรับ Home Motor
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | แดง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
1000ft 14awg Copper Xlpe Wire 41/0.254 600v สำหรับการเดินสายภายใน
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | เหลืองเขียว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

