ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
20awg อุณหภูมิสูง 250C AWM UL1726 PFA สายเคเบิลหุ้มฉนวนเทฟลอน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
18awg 250C UL1727 น้ำมันทนลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
อุณหภูมิสูง PFA ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวน 26 AWG UL1859 บรรจุม้วน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL3135 600V โรงงานจัดหาเครื่องจักรอุตสาหกรรมองค์ประกอบความร้อนไฟฟ้าสายเคเบิลลวดทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
UL758 ลวดฮีตเตอร์หุ้มฉนวนซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 600V พร้อมขนาดที่หลากหลายสำหรับ AWG
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
200C FEP ลวดทองแดงกระป๋อง UL1330 22AWG มาตรฐาน 300V สำหรับฮีตเตอร์ / มอเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| การกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
22awg UL1180 อุณหภูมิสูงไม่มีรอยแตก PTFE เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
26 AWG สายไฟฟ้าซิลิโคนหุ้มฉนวนแรงดันสูงพร้อมตัวนำตัวนำตีเกลียว AWM3136
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
ลวดไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูงทองแดงกระป๋อง 28AWG 600V / 200C สำหรับฮีตเตอร์
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
UL1199 600V 200C ฉนวนลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |

